SIDO YATOA MAFUNZO KWA WAJASIRIAMALI JIJINI DAR ES SALAAM
Kaimu mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Bi. Mwamtum Mahiza akiongea na waandishi wa habari jana Ofisini kwake jijini Dar es salaam kuhusu hali ya usafi katika jiji la Dar es salaam ambayo imekuwa hairidhishi kwa muda mrefu hali hiyo imesababishwa na wananchi kutozingatia kanuni sheria na taratibu za afya na usafi wa mazingira.
Wajasiliamali walioitimu mafunzo hayo wakiwa katika picha ya pamoja.
Wahitimu wakifuatilia kwa karibu mada mbalimbali zilizokuwa zikitolewa katika mafunzo hayo
Wahitimu wakifuatilia kwa karibu mada mbalimbali zilizokuwa zikitolewa katika mafunzo hayo.(PICHA ZOTE NA PHILEMON SOLOMON WA FULLSHANGWE).
Reviewed by crispaseve
on
08:22
Rating:



Post a Comment