Header AD

PICHA KUTOKA JESHI LA MAGEREZA NCHINI: KATIBU MKUU WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI, MBARAK ABDULWAKIL AZINDUA RASMI "DUTY FREE SHOP" - GEREZA KUU RUANDA, JIJINI MBEYA



  Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi akionesha jiwe la Msingi kwa Wageni Waalikwa mbalimbali(hawapo pichani) waliofika kushuhudia uzinduzi rasmi wa Magereza "Duty Free Shop" ya Gereza Kuu Ruanda, Jijini Mbeya leo Februari 12, 2014(kushoto) ni Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza Nchini, John Casmir Minja(wa pili kushoto) ni Mkurugenzi Mkuu wa Military Transit Shops LTD, Afzal Meghji.
Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Ndg. Mbarak Abdulwakil(katikati) akikata utepe kuashiria uzinduzi rasmi wa Magereza "Duty Free Shop" ya Gereza Kuu Ruanda, Jijini Mbeya leo Februari 12, 2014(kushoto) ni Mkurugenzi Mkuu wa Transit Military Shops LTD, Ndg. Afzal Meghji(kulia) ni Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza Nchini, John Casmir Minja ambapo hafla hiyo imefanyika katika Viwanja vya Ofisi za Magereza Mkoa wa Mbeya.
  Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza Nchini, John Casmir Minja akitoa maelezo mafupi ya utangulizi juu ya Mpango unatekelezwa na Jeshi la Magereza kwa mafanikio makubwa wa ujenzi wa Magereza "Duty Free Shops" katika Mikoa mbalimbali hapa Nchini kabla ya kumkaribisha Mgeni rasmi kuzindua rasmi duka hilo ambaye ni Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Ndg. Mbarak Abdulwakil(hayupo pichani).
Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Ndg. Mbarak Abdulwakil akitoa hotuba fupi ya uzinduzi rasmi wa Magereza "Duty Free Shop ya Gereza Kuu Ruanda, Jijini Mbeya leo Februari 12, 2014 katika Viwanja vya Ofisi za Magereza Mkoa wa Mbeya.
  Baadhi ya Wageni Waalikwa toka Ofisi mbalimbali za Taasisi za Serikali na Binafsi wakisikiliza hotuba fupi ya Mgeni rasmi ambaye ni Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Ndg. Mbarak Abdulwakil(hayupo pichani). Hafla hiyo fupi ya uzinduzi wa Magereza "Duty Free Shop" ya Gereza Kuu Ruanda, Mbeya imefanyika leo Februari 12, 2014 katika Viwanja vya Ofisi za Magereza Mkoa wa Mbeya.
Muonekano wa bidhaa mbalimbali za majumbani ambazo zinapatikana katika "Duty Free Shop" ya Gereza Kuu Ruanda, Mbeya ambalo limezinduliwa leo Februari 12, 2014 na Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Mbarak Abdulwakil(hayupo pichani). Duka  hilo litawanufaisha Maafisa na Askari wa Vyombo vya Ulinzi na Usalama wa Mkoa wa Mbeya pamoja na familia zao.
  Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Ndg. Mbarak Abdulwakil(kulia) akiangalia vinywaji vya aina mbalimbali vinavyopatikana katika duka hilo kama vinavyoonekana baada ya kuzindua rasmi Magereza Duty Free Shop ya Gereza Kuu Ruanda, Mbeya leo Februari 12, 2014 (kushoto) ni Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza Nchini, John Casmir Minja. Duka hilo itakuwa linawahudumia Maafisa na Askari wa Vyombo vya Ulinzi na Usalama wa Mkoa wa Mbeya pamoja na familia zao.
Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Ndg. Mbarak Abdulwakil(wa tatu toka kulia) akiwa katika picha ya pamoja na Wajumbe wa Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Mkoa wa Mbeya(waliosimama) mara baada ya kuzindua rasmi duka hilo leo Februari 12, 2014 Gereza Kuu Ruanda, Jijini Mbeya(wa tatu toka kushoto) ni Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza Nchini, John Casmir Minja(wa pili toka kulia) ni Jaji Mfawidhi wa Mahakama ya Mbeya, Mhe. Noel Petre Chocha(wa kwanza kulia) ni Kamishna wa Fedha na Utawala, Gaston Sanga(wa kwanza kushoto) ni Mkrugenzi Mkuu wa Military Transit Shop LTD, Ndg. Afzal Meghji(wa pili toka kushoto) ni Katibu Tawala Mkoa wa Mbeya, Bi. Mariam Mtunguja.Picha zote na Lucas Mboje wa Jeshi la Magereza
PICHA KUTOKA JESHI LA MAGEREZA NCHINI: KATIBU MKUU WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI, MBARAK ABDULWAKIL AZINDUA RASMI "DUTY FREE SHOP" - GEREZA KUU RUANDA, JIJINI MBEYA PICHA KUTOKA JESHI LA MAGEREZA NCHINI: KATIBU MKUU WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI, MBARAK ABDULWAKIL AZINDUA RASMI "DUTY FREE SHOP" - GEREZA KUU RUANDA, JIJINI MBEYA Reviewed by crispaseve on 05:47 Rating: 5

No comments

Post AD