Header AD

TAMASHA LA KWANZA LA AINA YAKE KUFANYIKA DAR LIVE



 Meneja Uhusiano wa Angels Moment, Bibi Beatrice Millinga akizungumza na akizungumza na wanahabari (hawapo pichani) juu ya lengo la Tamasha hilo ambapo Mgeni rasmi wa Tamasha hili anaterajiwa kuwa Mke wa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mama Asha Bilal.
Mkurugenzi wa Habari na Matukio wa Kampuni ya Angels Moment Bibi Pamela David (Wa pili Kushoto) akizungumza na wanahabari (hawapo pichani) kuhusu Tamasha la Wanawake na Akiba linalotarajiwa kufanyika nchini Tanzania lenye lengo la kuongeza na kuchochea uelewa wa wanawake katika kuchangamkia fursa mbalimbali za kujiwekea akiba. Wengine pichani ni Mratibu wa Tamasha, Bibi Teddy Mapunda (Kushoto), Mratibu wa Matangazo na Mahusiano wa Said Salim Bakhresa (SSB), Bw. Mohamed Ramadhan (Wapili Kulia) na Meneja Uhusiano wa Angels Moment, Bibi Beatrice Millinga (Kulia).
Mratibu wa Matangazo na Mahusiano wa Said Salim Bakhresa (SSB) mojawapo wa wadhamini wa Tamasha, Bw. Mohamed Ramadhan (Katikati) akizungumza na akizungumza na wanahabari (hawapo pichani) kuhusu nafasi ya wanawake na vijana kwenye uchumi wa nchi. Wengine pichani ni Mkurugenzi wa Habari na Matukio wa Kampuni ya Angels Moment Bibi Pamela David (Kushoto) na Meneja Uhusiano wa Angels Moment, Bibi Beatrice Millinga (Kulia). 
TAMASHA LA KWANZA LA AINA YAKE KUFANYIKA DAR LIVE  TAMASHA LA KWANZA LA AINA YAKE KUFANYIKA DAR LIVE Reviewed by crispaseve on 05:49 Rating: 5

No comments

Post AD